Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Cáp mạng Dây nhảy quang DINTEK Single-mode simplex SC-SC 3m

Dây nhảy quang DINTEK Single-mode simplex SC-SC 3m

Dây nhảy quang DINTEK Single-mode simplex SC-SC 3m
Dây nhảy quang DINTEK Single-mode simplex SC-SC 3m
Dây nhảy quang DINTEK Single-mode simplex SC-SC 3m
Dây nhảy quang DINTEK Single-mode simplex SC-SC 3m
54.000 VND
  • Thương hiệu: DINTEK
  • Bảo hành: 6 tháng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Chiều dài: 3m
  • Màu vỏ: Vàng

Giới thiệu sản phẩm

Dây nhảy quang Single-mode simplex SC-SC 3m

Dây nhảy quang Single mode SC-SC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC.  Chiều dài dây nhảy quang: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo yêu cầu của khách hàng.

Hai đầu kết nối chuẩn như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv… Hỗ trợ tốc độ chuẩn 1Gbps. Dây nhảy quang SC-SC Single mode được sản suất theo các tiêu chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Khối lượng nhỏ nhẹ dễ dàng đấu nối, thi công.

Dây nhảy quang single mode sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Cám ơn quý khách hàng đã xem sản phẩm.

Xem thêm

Đánh giá Dây nhảy quang DINTEK Single-mode simplex SC-SC 3m

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Dây nhảy quang DINTEK Single-mode simplex SC-SC 3m
Gửi ảnh chụp thực tế
0 ký tự (tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào

    Thông số kỹ thuật

    • Thương hiệu: DINTEK
    • Bảo hành: 6 tháng
    • Tình trạng: Mới 100%
    • Loại: SC/SC 9/125 Single-Mode
    • Đầu kết nối: SC-SC
    • Chiều dài: 3m
    • Đường kính sợi: 3.0 mm
    • Kiểu sợi quang: Single Mode
    • Bề dày: Core = 9 microns; Cladding = 125 microns
    • Vỏ bọc: PVC (OFNR-rated)
    • Màu vỏ: Vàng
    • Bước sóng: 1310 nm
    • Độ suy giảm tín hiệu: 1.0 dB/km (Fiber attenuation)
    • Độ uốn cong: R=3cm
    • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
    • Lực nghiền nát: 550 N/cm