Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Cáp mạng Dây nhảy quang DINTEK Simplex SC 1m 2105-02013

Dây nhảy quang DINTEK Simplex SC 1m 2105-02013

Dây nhảy quang DINTEK Simplex SC 1m 2105-02013
Dây nhảy quang DINTEK Simplex SC 1m 2105-02013
Dây nhảy quang DINTEK Simplex SC 1m 2105-02013
Dây nhảy quang DINTEK Simplex SC 1m 2105-02013
100.000 VND
  • Thương hiệu: DINTEK
  • Bảo hành: 6 tháng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Chiều dài: 1m
  • Màu sắc: Vàng, cam.

Giới thiệu sản phẩm

Dây nhảy quang DINTEK Simplex SC 1m 2105-02013

DINTEK’s Light-LINKSTM Multi & Single Mode Cụm cáp quang được sử dụng khi cần thực hiện đầu cuối trên cáp quang đến thông qua hợp nhất hoặc nối cơ học. Các dây nhảy quang của DINTEK’s Light-LINKSTM có chất lượng cao và được kết hợp với các phương pháp nối kết hợp chính xác để mang lại hiệu suất tốt nhất có thể cho các đầu cuối cáp quang. DINTEK sản xuất một loạt các cụm dây cáp quang đã được kết thúc và thử nghiệm tại nhà máy. Các cụm này có sẵn ở nhiều loại sợi khác nhau, cấu tạo sợi / cáp và các tùy chọn đầu nối. Việc lắp ráp tại nhà máy và đánh bóng đầu nối máy đảm bảo xuất sắc về hiệu suất, khả năng kết nối và độ bền. Tất cả các bím tóc đều được kiểm tra 100% bằng các quy trình kiểm tra dựa trên tiêu chuẩn.

Cám ơn quý khách hàng đã xem sản phẩm.

Xem thêm

Đánh giá Dây nhảy quang DINTEK Simplex SC 1m 2105-02013

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Dây nhảy quang DINTEK Simplex SC 1m 2105-02013
Gửi ảnh chụp thực tế
0 ký tự (tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào

    Thông số kỹ thuật

    • Thương hiệu: DINTEK
    • Bảo hành: 6 tháng
    • Tình trạng: Mới 100%
    • Chiều dài: 1m
    • Màu sắc: Vàng, cam.
    • Loại đầu nối: ST / SC / LC / FC
    • Chịu lực: tối đa ≤ 0,30dB
    • Co dãn: PC ≥ 50dB
    • Nhiệt độ hoạt động: -40 đến + 85 ° C