Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS
730.000 
  • Thương hiệu: TP-Link
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Hỗ trợ 1 cổng Gigabit RJ45 tự chuyển đổi tốc độ 10/100/1000 và hỗ trợ chuyển đổi MDI/MDIX.
  • Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex.
  • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z.
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km.

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

MC210CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-LX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3z 1000 Base-LX. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode sử dụng đầu kết nối quang chuẩn SC. MC210CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Hoạt động ở bước sóng 1310nm cả truyền và nhận dữ liệu.Gigabit SingleMode Media Converter TP-LINK MC210CS

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập (không yêu cầu các bộ phận khác) hoặc với bộ khung TL-MC1400 của TP-LINK, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX và thể hiện trạng thái đèn LED ở bảng điều khiển phía trước. MC210CS sẽ truyền tải cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 15km.

Xem thêm

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thông số kỹ thuật

  • Thương hiệu: TP-Link
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
  • Tính năng cơ bản Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
  • Mở rộng khoảng cách lên đến 15km
  • Ports
    – 1 x Cổng 1000M SC/UPC
    – 1 x Cổng RJ45 10/100/1000M (Auto MDI/MDIX)
  • Wave Length 1310nm
  • Network Media 1000BASE-LX Single-mode Fiber
  • Network Media
    – 1000BASE-T Cáp UTP CAT 5, 5e (tối đa 100m)
    – EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
  • LED Indicators PWR, Link/Act
  • Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
  • Power Supply Bộ chuyển đổi nguồn
  • Max Power Consumption 1.8W
  • Safety & Emission FCC, CE, RoHS
  • Môi trường
    – Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
    – Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
    – Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
    – Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ