Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Media Converter Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM
950.000 VND
  • Thương hiệu: TP-Link
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Cổng RJ45 Auto-Negotiation 10/100/1000Mbps hỗ trợ Auto-MDI/MDIX
  • Auto-Negotiation chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
  • Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 0.55km
  • Bảo hành: 24 tháng

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM

MC200CM là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi sợi 1000BASE-SX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3ab 1000 Base-T và chuẩn IEEE802.3z 1000Base-SX. MC200CM là thiết kế để sử dụng với cáp quang multi-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC200CM hỗ trợ đặc tính laser sóng ngắn (SX) với tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Nó hoạt động ở 850nm trên cả truyền và nhận dữ liệu.Gigabit Multi-mode Media Converter TP-LINK MC200CMNhững đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng được sử dụng như một thiết bị độc lập (không yêu cầu các bộ phận khác) hoặc với bộ khung TL-MC1400 của TP-LINK, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, Auto MDI / MDI-X cho cổng TX và đèn LED trạng thái ở bảng điều khiển mặt trước. MC200CM truyền tín hiệu quang mở rộng sử dụng cáp multi mode với khoảng cách lên đến 0,55km.

Xem thêm

Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM
Gửi ảnh chụp thực tế
0 ký tự (tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào

    Thông số kỹ thuật

    • Thương hiệu: TP-Link
    • Bảo hành: 24 tháng
    • Tình trạng: Mới 100%
    • Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
    • – Tính năng cơ bản Tự động đàm phán Half-Duplex / Full-Duplex
    • Mở rộng khoảng cách lên đến 0.55km sử dụng 50/125um
    • Mở rộng khoảng cách lên đến 0.22km sử dụng 62.5/125um
    • Ports
      – 1 x Cổng 1000M SC/UPC
      – 1 x Cổng 1000M RJ45 (Auto MDI/MDIX)
    • Wave Length 850nm
    • Network Media 1000BASE-SX Multi-mode Fiber
    • Network Media
      – 1000BASE-T Cáp UTP CAT 5, 5e (tối đa 100m)
      – EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
    • LED Indicators PWR, Link/Act
    • Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
    • Power Supply Bộ chuyển đổi nguồn
    • Max Power Consumption 1.66W
    • Safety & Emission FCC, CE, RoHS
    • Môi trường
      – Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
      – Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
      – Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
      – Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ