Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Switch - Hub Switch TP-Link Quản Lý JetStream L2 – 18 cổng Gigabit PoE+ TL-SG1218MP

Switch TP-Link Quản Lý JetStream L2 – 18 cổng Gigabit PoE+ TL-SG1218MP

Switch TP-Link Quản Lý JetStream L2 – 18 cổng Gigabit PoE+ TL-SG1218MP
Switch TP-Link Quản Lý JetStream L2 – 18 cổng Gigabit PoE+ TL-SG1218MP
Switch TP-Link Quản Lý JetStream L2 – 18 cổng Gigabit PoE+ TL-SG1218MP
Switch TP-Link Quản Lý JetStream L2 – 18 cổng Gigabit PoE+ TL-SG1218MP
Switch TP-Link Quản Lý JetStream L2 – 18 cổng Gigabit PoE+ TL-SG1218MP
3.450.000 VND
  • Thương hiệu: TP-LINK
  • Tình trạng: Mới 100%
  • 16 cổng Gigabits PoE +, 2 cổng Gigabit và 2 khe cắm Gigabit SFP kết hợp
  • Cấp nguồn tối đa 30W cho 1 cổng và tổng công suất tối đa có thể cung cấp lên đến 250W cho tất cả các cổng POE
  • Hoạt động với chuẩn IEEE 802.3af/at
  • Chế độ cắm và chạy đơn giản quá trình lắp đặt
  • Bảo hành: 36 tháng

 


Giới thiệu sản phẩm

Switch TP-Link Quản Lý JetStream L2 – 18 cổng Gigabit PoE+ TL-SG1218MP

Chuyên nghiệp với thiết kế lắp tủ rack với 18 cổng Gigabit  trong đó 16 cổng POE+

Cắm và chạy, công tắc POE đa năng với hiệu suất mạnh mẽ

Bộ chuyển mạch PoE + 16 cổng chuyên dụng (Tối đa 250 W) cho nhiều ứng dụng

Tuân theo chuẩn 802.3af / at PoE + hỗ trợ tối đa 30 W trên mỗi cổng PoE. Tổng ngân sách nguồn 250 W PoE * cho các cổng PoE + 16 × gigabit giúp nó phù hợp với nhiều ứng dụng, từ giám sát đến mạng trong văn phòng, ký túc xá và doanh nghiệp nhỏ. Nó hoàn toàn tương thích với camera IP, điểm truy cập, điện thoại IP, máy tính, máy in, v.v.

 

Cắm và chạy, không cần cấu hình

Quản lý nguồn điện thông minh để ngăn chặn quá tải nguồn

Khi tổng mức tiêu thụ điện của bạn vượt quá 250 W, Quản lý nguồn thông minh sẽ tự động cắt nguồn điện của các cổng có mức ưu tiên thấp hơn để đảm bảo nguồn điện cho các cổng có mức ưu tiên cao. Điều này bảo vệ thiết bị khỏi hoạt động quá tải điện. Nó cũng tự động phát hiện nguồn PoE cần thiết cho thiết bị của bạn và bảo vệ thiết bị không phải PoE của bạn không bị hỏng.

Xem thêm

Đánh giá Switch TP-Link Quản Lý JetStream L2 – 18 cổng Gigabit PoE+ TL-SG1218MP

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Switch TP-Link Quản Lý JetStream L2 – 18 cổng Gigabit PoE+ TL-SG1218MP
Gửi ảnh chụp thực tế
0 ký tự (tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào

    Thông số kỹ thuật

    • Thương hiệu: TP-LINK
    • Bảo hành: 36 tháng
    • Tình trạng: Mới 100%
    • TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
    • Chuẩn và giao thức
      IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.3af, IEEE 802.3at, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p
    • Cổng kết nối
      • 16× PoE+ gigabit RJ45 ports
      • 2× gigabit non-PoE RJ45 ports
      • 2× combo gigabit SFP slots
    • Network Media • 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
      • EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
      • 100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
      • EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
      • 1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
      • EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
      • 1000BASE-X MMF, SMF
    • Quạt 2
    • Khoá bảo vệ vật lý Có
    • Nguồn hỗ trợ 100–240 VAC, 50/60 Hz
    • PoE+ Ports(RJ45) • Standard: 802.3at/802.3af compliant
      • PoE Ports: Ports 1–16
      • PoE Power Budget: 250 W
    • Kích thước ( Rộng x Sâu x Cao ) 17.3 × 7.1 × 1.73 in (440 × 180 × 44 mm)
    • Kiểu lắp đặt Rack Mountable
    • Max Power Consumption
      • 21.4 W (220/50 Hz. no PD connected)
      • 286.64 W (220/50 Hz. with 250 W PD connected)
      Max Heat Dissipation • 72.97 BTU/h (no PD connected)
      • 977.44 BTU/h (with 250 W PD connected)
    • PERFORMANCE
    • Switching Capacity 36 Gbps
    • Packet Forwarding Rate 26.78 Mbps
    • MAC Address Table 8K
    • Packet Buffer Memory 4.1 Mbit
    • Advanced Functions
      • Compatible With IEEE 802.3af/at Compliant PDs
      • 802.1p/DHCP QoS
      • Mac Address Auto-Learning And Auto-Aging
      • IEEE802.3x Flow Control For Full-Duplex Mode And
    • Backpressure For Half-Duplex Mode
    • Jumbo Frame 10 KB
    • OTHERS
    • Certification CE, FCC, RoHS
    • Package Contents • TL-SG1218MP
      • Installation Guide
      • Power Cord
      • Rackmount Kit
      • Rubber Feet
    • Environment
      • Operating Temperature: 0–50 °C (32–122 °F)
      • Storage Temperature: -40–70 °C (-40–158 °F)
      • Operating Humidity: 10–90% RH non-condensing
      • Storage Humidity: 5–90% RH non-condensing