Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Switch - Hub Switch TP-Link 24 Port Gigabit Smart Switch T1700G-28TQ

Switch TP-Link 24 Port Gigabit Smart Switch T1700G-28TQ

Switch TP-Link 24 Port Gigabit Smart Switch T1700G-28TQ
Switch TP-Link 24 Port Gigabit Smart Switch T1700G-28TQ
Switch TP-Link 24 Port Gigabit Smart Switch T1700G-28TQ
Switch TP-Link 24 Port Gigabit Smart Switch T1700G-28TQ
Switch TP-Link 24 Port Gigabit Smart Switch T1700G-28TQ
10.050.000 VND
  • Thương hiệu: TP-LINK
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Model : T1700G-28TQ
  • 24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps
  • 4 khe cắm SFP+ 10G cố định
  • Switching Capacity Lên tới: 128Gpps đối với switch độc lập
  • Tốc độ chuyển gói Lên tới: 95.2Mpps đối với switch độc lập
  • Bảo hành: 36 tháng

Giới thiệu sản phẩm

Giải Pháp Switch 10-Gigabit TP-Link T1700G-28TQ

Tiết Kiệm Chi Phí Phát Triển SMB

Trong thời kỳ các doanh nghiệp mở rộng và phát triển, các dịch vụ và ứng dụng dựa trên cloud, như VoIP, video phát trực tuyến HD và giám sát IP, mạng SMB cần phát triển nâng cao độ tin cậy để tăng khả năng mở rộng, băng thông cao hơn và nâng cao hiệu suất. Smart Switch 10G dòng T1700 thế hệ mới của TP-LINK là một giải pháp lý tưởng đáp ứng các yêu cầu này.

Dòng thiết bị này bao gồm Smart Switch Full 10-Gigabit T1700X-16TS và Smart Switch Gigabit Stackable TP-Link T1700G-28TQ với Uplink 10G, hai thiết bị này đều cung cấp hiệu suất cao, khả năng mở rộng và chi phí tiết kiệm mà SMB yêu cầu từ các giải pháp mạng 10G của họ.

Với Công Nghệ True Physical Stacking, có thể xếp tối đa sáu thiết bị TP-Link T1700G-28TQ với một địa chỉ IP duy nhất.
Điều này cung cấp khả năng mở rộng nâng cao, quản lý đơn giản và tăng dự phòng cho việc triển khai mật độ cao. Nó cũng hỗ trợ mở rộng mạng hiệu quả trong tương lai.

Thiết Kế Không Quạt – Không Gây Tiếng Ồn

TP-Link T1700G-28TQ sử dụng thiết kế không quạt, giúp giảm tiếng ồn trong văn phòng của bạn. Loại bỏ quạt cũng làm giảm mức tiêu thụ điện năng và giúp bạn xây dựng hệ thống mạng tiết kiệm chi phí hơn.

Tính Năng Software

Định Tuyến Tĩnh L2+
Phân đoạn mạng một cách đơn giản, với định tuyến nội bộ thông qua switch, cho phép các thiết bị trong các VLANs/subnets khác nhau giao tiếp với nhau và làm cho luồng lưu lượng mạng hiệu quả hơn.
Tính Năng L2 Abundant
Các thiết bị Dòng T1700 được trang bị đầy đủ các tính năng L2 đáp ứng nhu cầu hiện tại và tương lai của bạn để kết nối mạng và di động đồng nhất. 802.1Q/MAC/Protocol/Private VLAN1 Link Aggregation Group (LAG) IGMP & MLD Snooping Multicast VLAN
Bảo Mật Mạnh Mẽ
TP-Link T1700G-28TQ được hỗ trợ bảo mật mạnh mẽ cho phép bạn tạo một mạng thống nhất, an toàn bằng cách ngăn chặn truy cập trái phép, tấn công bên ngoài và phần mềm độc hại. Access Control List (ACL) DHCP Snooping, xác Thực 802.1x ,liên kết Cổng IP-MAC

Các Tính Năng QoS Toàn Diện
TP-Link T1700G-28TQ giúp kiểm soát nâng cao cung cấp hiệu suất mạng được tối ưu hóa và phân phối hiệu quả lưu lượng truy cập. Ưu tiên dựa trên cổng hoặc dựa trên 802.1p ,dựa trên lớp 3 (DSCP), giới hạn tốc độ , Voice VLAN

Hỗ trợ IPv6
Dòng T1700 cung cấp các tính năng IPv6 toàn diện, bao gồm quản lý IPv6, Định tuyến tĩnh, ACL và QoS2, giúp dễ dàng chuyển đổi sang mạng dựa trên IPv6.
Dual Image

Firmware Dual Image giảm thời gian “chết” khi firmware đang được cập nhật. Image sao lưu cũng sẽ được kích hoạt trong trường hợp có bất kỳ lỗi nào xảy ra trên Image hoạt động.

Xem thêm

Thông số kỹ thuật

 

  • Thương hiệu: TP-LINK
  • Bảo hành: 36 tháng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
  • Chuẩn và Giao thức: IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
  • Giao diện:
    24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps
    4 khe cắm SFP+ 10G cố định
  • Mạng Media:
    10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
    100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
    1000BASE-X: MMF, SMF
    10GBASE-LR
    10GBASE-SR
  • Số lượng quạt: Không Quạt
  • Khóa bảo mật vật lý: Có
  • Bộ cấp nguồn: 100-240V, 50/60Hz
  • Khối lượng: 2.8kg
  • Kích thước ( R x D x C ): 17.32 * 7.1 * 1.73 in. (440 * 180 * 44 mm)
  • Lắp: Giá đỡ
  • Tiêu thụ điện tối đa: 21.8W (220V/50Hz)
  • Max Heat Dissipation: 21.8W (220V/50Hz)
  • PHYSICAL STACKING
  • Installable SFP+ Transceivers and Direct Attach Copper (DAC) Cables:
    TXM431-SR
    TXM432-LR
    TXC432-CU1M
    TXC432-CU3M
  • Max Number of Stacking Ports Installable: 2 SFP+
  • Stacking Speed (Per Port): 20Gbps (Full-Duplex)
  • No. of Units Per Stack: Lên tới 6 thiết bị
  • HIỆU SUẤT
  • Switching Capacity Lên tới: 128Gpps đối với switch độc lập
  • Tốc độ chuyển gói Lên tới: 95.2Mpps đối với switch độc lập
  • Bảng địa chỉ MAC: 16K
  • Bộ nhớ đệm gói: 1.5MB
  • Khung Jumbo: 9KB
  • Number of Static Routes: 32 IPv4
  • Number of IP Interfaces: 16
  • TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
  • Chất lượng dịch vụ:
    Support 802.1p CoS/DSCP priority
    Support 8 priority queues
    Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
    Port/Flow- based Rate Limiting
    IPv6 QoS*
    Voice VLAN
  • L2 and L2+ Features Static Routing:
    DHCP Relay*
    IGMP Snooping V1/V2/V3
    802.3ad LACP (Up to 14 aggregation groups, containing 8 ports per group)
    Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
    BPDU Filtering/Guard
    TC/Root Protect
    Loopback detection
    802.3x Flow Control
    LLDP, LLDP-MED*
  • VLAN: Supports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
    MAC/Protocol-based VLAN
  • Access Control List:
    L2~L4 package filtering based on source and destination MAC address, IP address, TCP/UDP ports
    IPv6 ACL*
  • Bảo mật:
    AAA*
    Port Security
    DHCP Snooping
    IP-MAC-Port Binding
    ARP Inspection
    802.1x and Radius Authentication
    SSH v1/v2
    SSL v3/TLSv1
    Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
    Dos Defend
  • IPv6:
    Dual IPv4/IPv6 stack
    Multicast Listener Discovery (MLD) Snooping
    IPv6 neighbor discovery (ND)
    Path maximum transmission unit (MTU) discovery
    Internet Control Message Protocol (ICMP) version 6
    TCPv6/UDPv6
  • IPv6 Applications:
    DHCPv6 Client
    Ping6
    Tracert6
    Telnet (v6)
    IPv6 SNMP
    IPv6 SSH
    IPv6 SSL
    Http/Https
    IPv6 TFTP
  • Quản lý:
    Web-based GUI and CLI management
    SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and
    TP-LINK private MIBs
    RMON (1, 2, 3, 9 groups)
    CPU Monitoring
    Port Mirroring
    Firmware Upgrade: TFTP & Web
    System Diagnose: VCT
    SYSLOG & Public MIBS
    Dual Image
    *These features will be supported in a future firmware release.
  • KHÁC
  • Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
  • Sản phẩm bao gồm:
    T1700G-28TQ
    Dây điện
    Hướng dẫn cài đặt
    CD nguồn
    Bộ giá đỡ
    Chân đế cao su
  • System Requirements: Microsoft® Windows® XP, Vista™ hoặc Windows 7, Windows 8/8.1, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.
  • Môi trường:
    Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
    Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
    Độ ẩm hoạt động: 10%~90%RH không ngưng tụ
    Độ ẩm lưu trữ: 5%~90%RH không ngưng tụ