Switch TP-Link 16 cổng PoE+ TL-SL1218MP

Switch TP-Link 16 cổng PoE+ TL-SL1218MP
Switch TP-Link 16 cổng PoE+ TL-SL1218MP
Switch TP-Link 16 cổng PoE+ TL-SL1218MP
Switch TP-Link 16 cổng PoE+ TL-SL1218MP
3.700.000 
  • Thương hiệu: TP-LINK
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Model: TL-SL1218MP
  • 16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps, 2 cổng RJ45 Gigabit và 2 combo khe SFP Gigabit.
  • Truyền tải nguồn và dữ liệu lên đến 250m dưới chế độ mở rộng được thiết kế đặc biệt cho hệ thống giám sát.
  • Chế độ ưu tiên cho cổng 1-8 để đảm bảo chất lượng cho các ứng dụng đòi hỏi độ nhạy cao như giám sát video.
  • Hỗ trợ cấp nguồn PoE cao với tối đa 30W cho mỗi cổng PoE và 192W cho tất cả các cổng PoE.
  • Dễ dàng sử dụng, không cần cấu hình và cài đặt
  • Bảo hành: 36 tháng

Giới thiệu sản phẩm

Switch TP-Link 16 cổng PoE+ TL-SL1218MP

Hỗ Trợ Cấp Nguồn PoE Cao

TL-SL1218MP tuân thủ tiêu chuẩn PoE+ 802.3af/at, hỗ trợ cấp nguồn lên tới 30W trên mỗi cổng PoE. Tổng nguồn PoE lên tới 192W cho 16 cổng PoE, thiết bị là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống giám sát doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Truyền Tải Lên Đến 250m, Phù Hợp Với Hệ Thống Giám Sát

TL-SL1218MP là Switch PoE được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng giám sát IP. Switch PoE giúp việc cài đặt giám sát đơn giản hơn, an toàn hơn và tiết kiệm chi phí hơn. Với chế độ mở rộng sóng, khoảng cách truyền PoE đạt tới 250m*, giúp thiết bị trở nên hoàn hảo cho việc triển khai Camera IP trong vùng phủ sóng rộng.

Đảm Bảo Chất Lượng Video

Để đảm bảo chất lượng của các ứng dụng đòi hỏi độ nhạy cao như giám sát video, TL-SL1218MP cung cấp các tùy chọn ưu tiên cao hơn cho các cổng được kết nối IPC đó.

Xem thêm

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch TP-Link 16 cổng PoE+ TL-SL1218MP”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thông số kỹ thuật

TL-SL1218MP

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG

Giao diện 16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps
2 cồng RJ45 10/100/1000Mbps
2 khe cắm SFP Gigabit SFP
Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-X MMF, SMF
Số lượng quạt 2 Quạt
Khóa bảo mật vật lý Yes
Bộ cấp nguồn 100-240V AC, 50/60 Hz
Băng thông dự phòng 7.2 Gbps
Cổng PoE+ (RJ45) Tiêu chuẩn: tuân theo 802.3at/802.3af
Cổng PoE : Cổng 1- Cổng 16
Tổng Công Suất Nguồn PoE: 192W
Bảng địa chỉ Mac 8K
Kích thước ( R x D x C ) 17.3 × 7.1 × 1.7 in. (440 × 180 × 44 mm)
Tiêu thụ điện tối đa 18.73 W (220/50Hz. no PD connected)
217.22 W (220/50Hz. with 192W PD connected)
Max Heat Dissipation 63.89 BTU/h (no PD connected)
741.15 BTU/h (with 192W PD connected)
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Advanced Features Tương thích với các PD tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3at / af
Chế độ ưu tiên cổng
Chế độ mở rộng (Cung cấp năng lượng và truyền dữ liệu PoE lên tới 250m)
Địa chỉ Mac Auto-Learning và Auto-Aging
Kiểm soát lưu lượng IEEE802.3x
Transmission Method Lưu trữ và chuyển tiếp
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm TL-SL1218MP, Power Cable, Installation Guide, Two mounting brackets and the fittings
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0°C~40°C (32°F~104°F)
Nhiệt độ lưu trữ: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ