Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Switch - Hub Switch TP-Link Quản Lý 8 cổng Gigabit PoE+ SFP TL-SG2210P

Switch TP-Link Quản Lý 8 cổng Gigabit PoE+ SFP TL-SG2210P

Switch TP-Link Quản Lý 8 cổng Gigabit PoE+ SFP TL-SG2210P
Switch TP-Link Quản Lý 8 cổng Gigabit PoE+ SFP TL-SG2210P
Switch TP-Link Quản Lý 8 cổng Gigabit PoE+ SFP TL-SG2210P
Switch TP-Link Quản Lý 8 cổng Gigabit PoE+ SFP TL-SG2210P
2.350.000 VND
  • Thương hiệu: TP-LINK
  • Bảo hành: 36 tháng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Port: 8 cổng RJ45 10/100 / 1000Mbps
  • Chuyển đổi công suất: 20 Gbps
  • Tốc độ chuyển gói: 14.88 Mpps
  • Model: TL-SG2210P

Giới thiệu sản phẩm

Giới thiệu về TP-Link T1500G-10PS

Switch Smart Gigabit TP-Link T1500G-10PS được trang bị 8 cổng gigabit RJ45 và 2 khe SFP, tất cả cổng RJ45 hỗ trợ chuẩn PoE với tổng nguồn điện PoE 53W và tính năng quản lý nguồn hữu ích. Switch cung cấp hiệu suất cao, QoS cấp doanh nghiệp, tính năng bảo mật hữu ích và quản lý lớp 2 đa dạng.

Switch Smart Gigabit TL-SG2210P của TP-Link được thiết kế đặc biệt cho hệ thống mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ nhằm đáp ứng yêu cầu quản lý mạng hiệu quả. TL-SG2210P bao gồm các tính năng như Link Aggregation Group, 802.1Q VLAN, Danh sách kiểm soát truy cập (Access Control Lists (ACL), Chất lượng dịch vụ (Quality of Service(QoS L2 to L4), Storm Control và IGMP Snooping cung cấp hệ thống mạng cho doanh nghiệp vừa và nhỏ nhằm đảm bảo hiệu suất và độ tin cậy cao.

Hơn nữa, giao diện web dễ sử dụng giúp việc cài đặt trở nên nhanh chóng và giảm thời gian cấu hình, cung cấp giải pháp lý tưởng cho hệ thống mạng doanh nghiệp của bạn.

Cấp nguồn thông qua cổng Ethernet tuân theo chuẩn IEEE 802.3at/af

TP-Link T1500G-10PS 8 cổng hỗ trợ PoE tuân theo chuẩn IEEE 802.3af và tổng nguồn là 53W để cung cấp cho bất kỳ thiết bị điện nào tương tích với chuẩn 802.3af. Đây là sự lựa chọn hiệu quả và tiết kiệm chi phí để hoạt động với điểm truy cập Wi-Fi, camera giám sát, điện thoại IP và các thiết bị hỗ trợ PoE khác, khi loại bỏ các dây cáp và đường dây điện xung quanh.

Nhỏ gọn và linh hoạt, TP-Link T1500G-10PS lý tưởng để sử dụng PoE linh hoạt để triển khai điểm truy cập Wi-Fi hoặc camera giám sát dựa trên IP cho các dự án hoặc mạng doanh nghiệp nhỏ.

Tính năng QoS nâng cao

Để tích hợp dịch vụ gọi điện thoại, dữ liệu và video trên cùng một mạng, Switch áp dụng các chính sách QoS. Quản trị viên có thể chỉ định mức độ ưu tiên của lưu lượng dữ liệu dựa trên nhiều dịch vụ bao gồm Ưu tiên cổng, Ưu tiên 802.1P và ưu tiên DSCP, để đảm bảo gọi điện và video luôn rõ ràng, mượt mà và không bị chập chờn. Trong sự kết hợp với Switch hỗ trợ VLAN thoại, ứng dụng thoại sẽ hoạt động với hiệu suất mượt mà hơn.

Tính năng Abundant Layer 2

Nhiều ứng dụng cho switch layer 2, TP-Link T1500G-10PS hỗ trợ đầy đủ các tính năng của layer 2 bao gồm tính năng 802.1Q tag VLAN, Port Isolation, Port Mirroring, STP/RSTP/MSTP, Link Aggregation Control Protocol và 802.3x Flow Control.
Hơn nữa, Switch cung cấp tính năng nâng cao cho việc bảo trì mạng như Loop Back Detection, Cable Diagnostics và IGMP Snooping. IGMP Snooping đảm bảo chuyển đổi thông minh chuyển tiếp luồng multicast đến thuê bao thích hợp trong khi IGMP điều chỉnh và lọc hạn chế mỗi thuê bao tại cổng truy cập trái phép.

Tính năng quản lý cấp Doanh nghiệp

TP-Link T1500G-10PS dễ dàng sử dụng và quản lý. Thiết bị hỗ trợ nhiều tính năng quản lý tiêu chuẩn thân thiện với người dùng như giao diện Graphical User Interface(GUI) dựa trên Web hoặc dòng lệnh Command Line Interface(CLI) tiêu chuẩn. Hỗ trợ giao thức SNMP (v1/2/3) và RMON giúp trao đổi thông tin trạng thái và phản hồi các sự kiện bất thường trong hệ thống.

Xem thêm

Đánh giá Switch TP-Link Quản Lý 8 cổng Gigabit PoE+ SFP TL-SG2210P

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Switch TP-Link Quản Lý 8 cổng Gigabit PoE+ SFP TL-SG2210P
Gửi ảnh chụp thực tế
0 ký tự (tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào

    Thông số kỹ thuật

    • Thương hiệu: TP-LINK
    • Bảo hành: 36 tháng
    • Tình trạng: Mới 100%
    • TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
    • Chuẩn và Giao thức:
      + IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3z, IEEE 802.3ab,
      + IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af, IEEE 802.3at, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
      + IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p, IEEE 802.1x
    • Giao diện:
      + 8 cổng RJ45 10/100 / 1000Mbps
      + 2 Khe cắm SFP 1000Mbps (Tự động đàm phán / MDI tự động / MDIX)
    • Mạng Media:
      + 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
      + 100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
      + 1000BASE-X: MMF, SMF
    • Số lượng quạt: Không Quạt
    • Bộ cấp nguồn:
      + 100~240VAC, 50/60Hz
      + Bộ Chuyển Đổi Nguồn (Output: 53.5VDC/1.31A)
    • Điện năng tiêu thụ:
      + 10.3 W (220 V/50 Hz) (no PD connected)
      + 76.5 W (220 V/50 Hz) (with 61 W PD connected)
    • Cổng PoE (RJ45):
      + Tiêu chuẩn: tuân theo 802.3af/at
      + Cổng PoE: 8 Cổng
      + Tổng nguồn: 61 W*
    • HIỆU SUẤT
    • Bandwidth/Backplane: 20 Gbps
    • Tốc độ chuyển gói: 14.88 Mpps
    • Bảng địa chỉ MAC: 8K
    • Bộ nhớ đệm gói: 4.1 Mbit
    • Khung Jumbo: 9 KB
    • TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
    • Chất lượng dịch vụ:
      + 802.1p CoS/DSCP priority
      + 8 priority queues
      + Priority Schedule Mode
      + SP (Strict Priority)
      + WRR (Weighted Round Robin)
      + Queue Weight Config
      + Bandwidth Control
      + Port/Flow based Rating Limit
      + Smoother Performance
      + Storm Control
      + Multiple Control Modes(kbps/ratio)
      + Broadcast/Multicast/Unknown-Unicast Control
    • L2 and L2+ Features:
      + 16 IP Interfaces
      + Support IPv4/IPv6 Interface
      + Static Routing
      + 32 IPv4/IPv6 Static Routes
      + DHCP Server
      + DHCP Relay
      + DHCP Interface Relay
      + DHCP VLAN Relay
      + DHCP L2 Relay
      + Static ARP
      + Proxy ARP
      + Gratuitous ARP
      + Link Aggregation
      + Static link aggregation
      + 802.3ad LACP
      + Up to 8 aggregation groups and up to 8 ports per group
      + Spanning Tree Protocol
      + 802.1D STP
      + 802.1w RSTP
      + 802.1s MSTP
      + STP Security: TC Protect, BPDU Filter/Protect,
      + Root Protect
      + Loopback Detection
      + Flow Control
      + 802.3x Flow Control
      + Mirroring
      + Port Mirroring
      + CPU Mirroring
      + One-to-One
      + Many-to-One
      + Flow-Based
      + Ingress/Egress/Both
      + Device Link Detect Protocol (DLDP)
      + 802.1ab LLDP/ LLDP-MED
    • VLAN:
      + VLAN Group
      + Max. 4K VLAN Groups
      + 802.1Q tag VLAN
      + MAC VLAN
      + Protocol VLAN
      + GVRP
      + Voice VLAN
    • Access Control List
      + Support up to 230 entries
      + Time-Range
      + Time Slice
      + Week Time-Range
      + Absolute Time-Range
      + Holiday
      + Time-based ACL
      + MAC ACL
      + Source MAC
      + Destination MAC
      + VLAN ID
      + User Priority
      + Ether Type
      + IP ACL
      + Source IP
      + Destination IP
      + IP Protocol
      + TCP Flag
      + TCP/UDP Source Port
      + TCP/UDP Destination Port
      + DSCP/IP TOS
      + IPv6 ACL
      + Combined ACL
      + Rule Operation
      + Permit/Deny
      + Policy Action
      + Mirror
      + Rate Limit
      + Redirect
      + QoS Remark
      + ACL Rules Binding
      + Port Binding
      + VLAN Binding
      + Actions for flows
      + Mirror (to supported interface)
      + Redirect (to supported interface)
      + Rate Limit
      + QoS Remark
    • Bảo mật:
      + AAA
      + 802.1X
      + Port based authentication
      + MAC (Host) based authentication
      + Authentication Method includes PAP/EAP-MD5
      + MAB
      + Guest VLAN
      + Support Radius authentication and accountability
      + IP/IPv6-MAC Binding
      + 512 Binding Entries
      + DHCP Snooping
      + DHCPv6 Snooping
      + ARP Inspection
      + ND Detection
      + IP Source Guard
      + 253 Entries
      + Source IP+Source MAC
      + IPv6 Source Guard
      + 183 Entries
      + Source IPv6 Address+Source MAC
      + DoS Defend
      + Static/Dynamic/Permanent Port Security
      + Up to 64 MAC addresses per port
      + Broadcast/Multicast/Unicast Storm Control
      + kbps/ratio control mode
      + Port Isolation
      + Secure web management through HTTPS with
      +SLv3/TLS 1.2
      + Secure Command Line Interface (CLI)
      +anagement with SSHv1/SSHv2
      + IP/Port/MAC based access control
    • Quản lý:
      + Web-based GUI
      + Command Line Interface (CLI) through telnet
      + SNMPv1/v2c/v3
      + SNMP Trap/Inform
      + RMON (1,2,3,9 groups)
      + SDM Template
      + DHCP/BOOTP Client
      + Dual Image, Dual Configuration
      + CPU Monitoring
      + Cable Diagnostics
      + EEE
      + SNTP
      + System Log
    • KHÁC
    • Chứng chỉ: CE, FCC, RoHS
    • Sản phẩm bao gồm:
      + TL-SG2210P
      + Bộ chuyển đổi nguồn
      + Hướng dẫn cài đặt
      + Chân cao su
    • Yêu cầu hệ thống: Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ or Windows 7/8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.