SFP Transceivers D-Link DEM-331T
SFP Transceivers D-Link DEM-331T
SFP Transceivers D-Link DEM-331T
SFP Transceivers D-Link DEM-331T

SFP Transceivers D-Link DEM-331T

3,504,000₫
Thương hiệu D-Link
Mã SP DEM-331T

Chính sách bán hàng

  • Sản phẩm gồm có: Sách hướng dẫn, phụ kiện
  • Giao hàng tận nơi trong phạm vi TPHCM
  • Chính sách bảo hành : Sản phẩm mới 100% bảo hành chính hãng toàn quốc
  • Đổi sản phẩm lỗi miễn phí trong 7 ngày ( Không được đổi trả với lý do "không vừa ý" )
  • Giá đã bao gồm VAT

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

  • Hãng sản xuất: D-Link
  • Model: DEM-331T
  • 1000Base-BX-D (Simplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC)
  • Transceiver (Up to 40km, Support 3.3V Power)
  • TX-1550/RX-1310 nm
  • Bảo hành: 36 tháng
SFP Transceivers D-Link DEM-331T

SFP Transceivers D-Link DEM-331T