SFP Transceivers D-Link DEM-312GT2
SFP Transceivers D-Link DEM-312GT2
SFP Transceivers D-Link DEM-312GT2

SFP Transceivers D-Link DEM-312GT2

1,750,000₫
Thương hiệu D-Link
Mã SP DEM-312GT2

Chính sách bán hàng

  • Sản phẩm gồm có: Sách hướng dẫn, phụ kiện
  • Giao hàng tận nơi trong phạm vi TPHCM
  • Chính sách bảo hành : Sản phẩm mới 100% bảo hành chính hãng toàn quốc
  • Đổi sản phẩm lỗi miễn phí trong 7 ngày ( Không được đổi trả với lý do "không vừa ý" )
  • Giá đã bao gồm VAT

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

  • Hãng sản xuất: D-Link
  • Model: DEM-312GT2
  • 1000Base-SX (Duplex LC) Multi-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver up to 2km.
  • 1000Base-SX port (IEEE 802.3z standard).
  • Duplex LC connector.
  • Full duplex operation.
  • 802.3x flow control support.
  • Fibre type: 50 um or 62.5 um multi-mode fibre (up to 550 m.).
  • Wavelenght: 850 nm.
  • Power support: 3.3 V.
  • Bảo hành: 36 tháng
SFP Transceivers D-Link DEM-312GT2

SFP Transceivers D-Link DEM-312GT2