SFP Transceivers D-Link DEM-311GT
SFP Transceivers D-Link DEM-311GT
SFP Transceivers D-Link DEM-311GT

SFP Transceivers D-Link DEM-311GT

1,290,000₫
Thương hiệu D-Link
Mã SP DEM-311GT

Chính sách bán hàng

  • Sản phẩm gồm có: Sách hướng dẫn, phụ kiện
  • Giao hàng tận nơi trong phạm vi TPHCM
  • Chính sách bảo hành : Sản phẩm mới 100% bảo hành chính hãng toàn quốc
  • Đổi sản phẩm lỗi miễn phí trong 7 ngày ( Không được đổi trả với lý do "không vừa ý" )
  • Giá đã bao gồm VAT

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

  • Hãng sản xuất: D-Link
  • Model: DEM-311GT
  • Dùng với cáp quang Multi-Mode 50/125μm hoặc 62.5/125μm. Chiều dài cáp tối đa 550m, bước sóng 850nm
  • Chuẩn 802.3z 1000BASE-LX(1Gbps), kết nối quang theo chẩn LC.
  • Module cho Switch DES-1228, DES-1252, DES-3526, DES-3828, DGS-1224T
  • Bảo hành: 36 tháng
SFP Transceivers D-Link DEM-311GT

SFP Transceivers D-Link DEM-311GT