Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Phụ kiện mạng Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) simplex 2107-01003

Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) simplex 2107-01003

Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) simplex 2107-01003
Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) simplex 2107-01003
Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) simplex 2107-01003
20.000 VND
  • Thương hiệu: DINTEK
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Tương thích tốt
  • Độ chính xác của kích thước chi tiết cao
  • Tính ổn định cao

 


Giới thiệu sản phẩm

Đầu chuyển đổi ODF DINTEK ST to ST (couplink) simplex 2107-03001

Part number: 2107-03001

SC to SC adaptor (couplink), simplex, for ODF used.

Bộ ghép nối Light-LINKSTM của DINTEK là một loạt các bộ ghép nối để kết nối ST, SC, FC và LC, các đầu nối sợi quang đa mode và singlemode. Mặt bích tiêu chuẩn công nghiệp với các lỗ lắp đặt cho phép lắp bảng điều khiển hoặc chúng có thể được sử dụng để kết nối các dây cáp tự do. Các ống sắt bên trong được làm bằng gốm để căn chỉnh đầu nối chính xác và giảm tổn thất thấp.

 

Cám ơn quý khách hàng đã xem sản phẩm.

Xem thêm

Đánh giá Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) simplex 2107-01003

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) simplex 2107-01003
Gửi ảnh chụp thực tế
0 ký tự (tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào

    Thông số kỹ thuật

    • Thương hiệu: DINTEK
    • Tình trạng: Mới 100%
    • Đặc điểm
      – Tương thích tốt
      – Độ chính xác của kích thước chi tiết cao
      – Tính ổn định cao
    • Ứng dụng
      – Testing instruments.
      – Telecommunications.
      – CATV.
      – Local area network.
    • Tiêu chuẩn
      – Standards ISO/IEC 11801.
      – Cenelec EN 50173-1 / TIA-568 C.0.
      – Data Center Cenelec EN 50173-5
      – ISO/IEC 24764/ TIA-942.
      – Ethernet IEEE 802.3; 10/40/100GbE.
      – Connectors- ST (female) to ST (female).
      – Chất liệu: Kim loại.
      – Alignment sleeve material- Phosphor Bronze.
      – Channels: Simplex.
      – Precision: Multimode.
      – Color: Metal.
      – Insertion Loss (IL)- <0.2dB.
    • Sản xuất tại Taiwan.