Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Phụ kiện mạng Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) duplex 2107-03001

Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) duplex 2107-03001

Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) duplex 2107-03001
Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) duplex 2107-03001
Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) duplex 2107-03001
30.000 VND
  • Thương hiệu: DINTEK
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Tương thích tốt
  • Độ chính xác của kích thước chi tiết cao
  • Tính ổn định cao
  • Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng.
  • Có 3 loại: PC, APC, UPC.
  • Duplex

Giới thiệu sản phẩm

Đầu chuyển đổi ODF DINTEK ST to ST (couplink) duplex 2107-03001

Part number: 2107-03001

SC to SC adaptor (couplink), duplex for ODF used.

-DINTEK’s Light-LINKSTM Couplers are a range of couplers for joining ST, SC, FC and LC, multimode and singlemode fibre connectors. Industry standard flanges with mounting holes allow panel mounting or they may be used tojoin free cables. The inner ferrules are ceramic for accurate connector alignment and low loss.

 

Cám ơn quý khách hàng đã xem sản phẩm.

Xem thêm

Đánh giá Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) duplex 2107-03001

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Đầu chuyển đổi ODF DINTEK SC to SC (couplink) duplex 2107-03001
Gửi ảnh chụp thực tế
0 ký tự (tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào

    Thông số kỹ thuật

    • Thương hiệu: DINTEK
    • Tình trạng: Mới 100%
    • ĐẶC ĐIỂM
      – Tương thích tốt
      – Độ chính xác của kích thước chi tiết cao
      – Tính ổn định cao
      – Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng.
      – Có 3 loại: PC, APC, UPC.
      – Duplex
    • ỨNG DỤNG
      – Mạng viễn thông.
      – Kiểm tra thiết bị.
      – Local Area Network – Mạng cục bộ.
      – CATV.
      – Kết nối với các kiểu cổng sắt khác nhau.
    • Thông số kỹ thuật
      – SM, PC≤0.3dB, UPC≤0.2dB, APC≤0.2dB.
      – MM, PC≤0.2dB.
      – Chênh lệch: ≤0.2dB.
      – Độ bền: ≥1000 lần.
    • Sản xuất tại Taiwan.