Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Switch - Hub Switch TP-Link Quản Lý JetStream 24 Cổng Gigabit 4 SFP T1600G-28TS

Switch TP-Link Quản Lý JetStream 24 Cổng Gigabit 4 SFP T1600G-28TS

Switch TP-Link Quản Lý JetStream 24 Cổng Gigabit 4 SFP T1600G-28TS
Switch TP-Link Quản Lý JetStream 24 Cổng Gigabit 4 SFP T1600G-28TS
Switch TP-Link Quản Lý JetStream 24 Cổng Gigabit 4 SFP T1600G-28TS
Switch TP-Link Quản Lý JetStream 24 Cổng Gigabit 4 SFP T1600G-28TS
Switch TP-Link Quản Lý JetStream 24 Cổng Gigabit 4 SFP T1600G-28TS
3.130.000 VND
  • Thương hiệu: TP-Link
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Model : TL-SG2424
  • 24 x cổng RJ45 10/100/1000Mbps
  • 4 x khe cắm SFP Gigabit
  • Bandwidth/Backplane: 56Gbps
  • Tốc độ chuyển gói: 41.7Mpps
  • Bảo hành: 36 tháng

Giới thiệu sản phẩm

Giới thiệu về TP-Link T1600G-28TS

Switch Smart Gigabit Jetstream TP-Link T1600G-28TS là sản phẩm tiết kiệm chi phí cho hệ thống mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ, cung cấp hiệu suất cao, tính năng L2 và L2+ mạnh mẽ như định tuyến tĩnh, QoS cấp doanh nghiệp và bảo mật hữu ích. Được trang bị 24 cổng gigabit RJ45 và 4 khe SFP, TP-Link T1600G-28TS hỗ trợ nhiều tính năng hữu ích. Định tuyến tĩnh giúp định tuyến lưu lượng nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng.

Tính năng Storm Control bảo vệ chống lại Broadcast, Multicast và Unknown unicast Storm. Quản lý chất lượng(QoS, L2 đến L4) cung cấp khả năng quản lý lưu lượng nâng cao để truyền tải dữ liệu của bạn mượt mà hơn và nhanh hơn.

Hơn nữa, giao diện quản lý web dễ sử dụng với SNMP, RMON và Dual Image giúp cài đặt nhanh hơn và giảm thời gian cấu hình. Đối với nhóm làm việc hay bộ phận yêu cầu Switch L2/L2+ với chi phí tốt và cổng gigabit, Switch Smart Gigabit Jetstream TP-Link T1600G-28TS cung cấp giải pháp lý tưởng cho hệ thống mạng doanh nghiệp của bạn.

Tính năng QoS nâng cao

Để tích hợp dịch vụ gọi điện thoại, dữ liệu và video trên cùng một mạng, Switch áp dụng các chính sách QoS. Quản trị viên có thể chỉ định mức độ ưu tiên của lưu lượng dữ liệu dựa trên nhiều dịch vụ bao gồm Ưu tiên cổng, Ưu tiên 802.1P và ưu tiên DSCP, để đảm bảo gọi điện và video luôn rõ ràng, mượt mà và không bị chập chờn.

Trong sự kết hợp với Switch hỗ trợ VLAN thoại, ứng dụng thoại sẽ hoạt động với hiệu suất mượt mà hơn.

Tính năng Abundant L2 và L2+

TP-Link T1600G-28TS mang nhiều ứng dụng cho switch layer 2, T1600G-28TS hỗ trợ đầy đủ các tính năng của layer 2 bao gồm tính năng 802.1Q tag VLAN, Port Isolation, Port Mirroring, STP/RSTP/MSTP, Link Aggregation Control Protocol và 802.3x Flow Control. Bên cạnh đó, Switch cung cấp tính năng nâng cao cho việc bảo trì mạng như Loop Back Detection, Cable Diagnostics và IGMP Snooping. IGMP Snooping đảm bảo chuyển đổi thông minh chuyển tiếp luồng multicast đến thuê bao thích hợp trong khi IGMP điều chỉnh và lọc hạn chế mỗi thuê bao tại cổng truy cập trái phép.

Hơn nữa, T1600G-28TS hỗ trợ tính năng L2+—định tuyến tĩnh, là một cách đơn giản để cung cấp phân đoạn mạng với định tuyến nội bộ thông qua chuyển đổi và giúp lưu lượng mạng sử dụng hiệu quả hơn.

Hỗ trợ IPv6

TP-Link T1600G-28TS hỗ trợ các chức năng khác nhau của IPv6 như Dual IPv4/IPv6 Stack, MLD Snooping, Path Maximum Transmission Unit (PMTU) Discovery và IPv6 Neighbor Discovery.

Tính năng quản lý cấp doanh nghiệp

TP-Link T1600G-28TS dễ dàng sử dụng và quản lý. Thiết bị hỗ trợ nhiều tính năng quản lý tiêu chuẩn thân thiện với người dùng như giao diện Graphical User Interface(GUI) dựa trên Web hoặc dòng lệnh Command Line Interface(CLI) tiêu chuẩn.

Hỗ trợ giao thức SNMP (v1/2/3) và RMON giúp trao đổi thông tin trạng thái và phản hồi các sự kiện bất thường trong hệ thống. Và quản lý hỗ trợ IPv6 toàn diện đảm bảo độ mượt mà cho mạng dựa trên IPv6. Bên cạnh đó, nó cũng hỗ trợ Dual Image, cung cấp giảm thời gian xuống cho các Switch, khi hình ảnh đang được upgrade/ downgrade.

Xem thêm

Đánh giá Switch TP-Link Quản Lý JetStream 24 Cổng Gigabit 4 SFP T1600G-28TS

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Switch TP-Link Quản Lý JetStream 24 Cổng Gigabit 4 SFP T1600G-28TS
Gửi ảnh chụp thực tế
0 ký tự (tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào

    Thông số kỹ thuật

    • Thương hiệu: TP-Link
    • Tình trạng: Mới 100%
    • TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
    • Chuẩn và Giao thức:
      IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,
      IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
      IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p, IEEE 802.1x
    • Giao diện:
      24 x cổng RJ45 10/100/1000Mbps
      (Hỗ trợ tự động chuyển đổi MDI/MDIX)
      4 x khe cắm SFP Gigabit
    • Mạng Media:
      10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
      100BASE-TX / 1000Base-T: Cáp UTP loại 5, 5e hoặc trên (tối đa 100m)
      1000BASE-X: MMF, SMF
    • Số lượng quạt: Không có quạt
    • Khóa bảo mật vật lý: Yes
    • Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
    • Điện năng tiêu thụ Tối đa: 23.2W (220V/50Hz)
    • Kích thước ( R x D x C ): 17.3*7.1*1.7 in. (440*180*44 mm)
    • Lắp Rack Mountable
    • Tiêu thụ điện tối đa: 20.4W (220V/50Hz)
    • Max Heat Dissipation: 69.6 BTU/h
    • HIỆU SUẤT
    • Bandwidth/Backplane: 56Gbps
    • Tốc độ chuyển gói: 41.7Mpps
    • Bảng địa chỉ MAC: 16k
    • Khung Jumbo: 9216 Bytes
    • TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
    • Chất lượng dịch vụ:
      Hỗ trợ 802.1p ưu tiên CoS/DSCP
      Hỗ trợ 8 hàng đợi ưu tiên
      Xếp hàng lập kế hoạch: SP, WRR, SP+WRR
      Cổng/dòng – dựa trên tốc độ giới hạn
      IPv6 QoS*
      Voice VLAN
    • L2 and L2+ Features:
      Bộ định tuyến tĩnh
      DHCP tiếp sóng
      IGMP Snooping V1/V2/V3
      802.3ad LACP (Lên đến 14 nhóm tập hợp, chứa 8 cổng cho mỗi nhóm)
      Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
      Lọc/bảo vệ BPDU
      Bảo vệ TC/Root
      Phát hiện vòng lặp
      802.3x Kiểm soát lưu lượng
      LLDP, LLDP-MED
    • VLAN:
      Hỗ trợ đồng thời nhiều VLAN lên đến 4K (trong số 4K VLAN ID)
      Dựa trên giao thức MAC/VLAN
    • Access Control List:
      Gói L2~L4 lọc dựa trên nguồn và điểm đến địa chỉ MAC,
      địa chỉ IP, cổng TCP/UDP
      IPv6 ACL
    • Bảo mật:
      AAA*
      Cổng an ninh
      DHCP snooping
      Cổng liên kết IP-MAC
      Kiểm tra ARP
      802.1x và xác thực bán kính
      SSH v1/v2
      SSL v3/TLSv1
      Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
      Bảo vệ Dos
    • IPv6:
      Dual IPv4/IPv6 stack
      Multicast Listener Discovery (MLD) Snooping
      Phát hiện IPv6 lân cận (ND)
      Path maximum transmission unit (MTU) discovery
      Giao thức thông điệp điều khiển internet (ICMP) phiên bản 6
      TCPv6/UDPv6
    • IPv6 Applications:
      DHCPv6 Client
      Ping6
      Tracert6
      Telnet (v6)
      IPv6 SNMP
      IPv6 SSH
      IPv6 SSL
      Http/Https
      IPv6 TFTP
    • Quản lý:
      Web-based GUI và quản lý CLI
      SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and
      TP-LINK private MIBs
      RMON (nhóm 1, 2, 3, 9 )
      CPU điều khiển
      Cổng phản ánh
      Nâng cấp Firmware: TFTP và Web
      Hệ thống chẩn đoán: VCT
      SYSLOG và khu vực MIBS
      Dual Image
    • KHÁC
    • Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
    • Sản phẩm bao gồm:
      T1600G-28TS
      Dây điện
      Hướng dẫn cài đặt
      CD nguồn
      Bộ Rackmount
      Chân đế cao su
    • System Requirements: Microsoft® Windows® XP, Vista™ hoặc Windows 7, Windows 8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.
    • Môi trường:
      Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
      Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
      Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
      Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ