Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Media Converter Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L
580.000 VND
Đề xuất:
  • Thương hiệu: TP-Link
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Tuân theo IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
  • Cổng quang module hỗ trợ thay thế nóng
  • Mở rộng khoảng cách sợi quang lên đến 0,55km đối với cáp quang multi mode và 10km đối với cáp quang single mode
  • Bảo hành: 24 tháng

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L

MC220L là bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu quang 1000BASE-SX / LX sang tín hiệu đồng 1000Base-T hoặc ngược lại. Được thiết kế theo tiêu chuẩn IEEE802.3ab 1000Base-T và IEEE802.3z 1000Base-SX / LX, MC220L có thể sử dụng cáp quang multi mode / single mode sử dụng đầu nối LC-Type. Nó hoạt động ở bước sóng 850nm trên cả truyền và nhận dữ liệu khi sử dụng cáp quang multi mode và 1310nm trên cả truyền và nhận dữ liệu khi sử dụng cáp quang single mode.

Các tính năng khác của converter quang này bao gồm khả năng được sử dụng như một thiết bị độc lập  hoặc sử dụng với khung nguồn tập trung 19” của TP-LINK. MC220L có thể hoạt động với tính năng Auto MDI / MDI-X cho cổng TX và được trang bị hệ thống đèn LED báo hiệu trạng thái ở phía trước. MC220L truyền tín hiệu qua cáp quang với khoảng cách tối đa 0,55km với cáp mutli mode và 10km với cáp quang single mode.

Xem thêm

Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L
Gửi ảnh chụp thực tế
0 ký tự (tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào

    Thông số kỹ thuật

    • Thương hiệu: TP-Link
    • Bảo hành: 24 tháng
    • Tình trạng: Mới 100%
    • Chuẩn và Giao thức
    • IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x
    • Tính năng cơ bản
    • Kiểm soát dòng song công hoàn toàn (IEEE 802.3x)
    • Mở rộng khoảng cách sợi quang lên đến 0,5 km bằng cách sử dụng sợi quang 50 / 125um
    • Các cổng
      – 1 cổng Gigabit SFP
      – 1 cổng 1000M RJ45 (MDI tự động / MDIX)
    • Chiều dài sóng
      – Phụ thuộc vào mô-đun SFP đã sử dụng
    • Mạng truyền thông 1000BASE-X
    • Mô-đun SFP đa chế độ / một chế độ
    • Mạng truyền thông 1000BASE-T
    • Cáp UTP loại 5, 5e, 6 (tối đa 100m) EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
    • Đèn báo LED
    • PWR, LINK, RX
    • Kích thước (R*D*C)
      – 3,7 * 2,9 * 1,1 inch (94,5 * 73,0 * 27,0 mm)
    • Nguồn cấp
      – Adapter ngoài
    • Tiêu thụ điện tối đa
      – 3,95W
    • An toàn & Khí thải
      – FCC, CE
    • Môi trường
      – Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 40 (32 ~ 104)
      – Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 70 (-40 ~ 158)
      – Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ
      – Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 90% không ngưng tụ