Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Media Converter Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APM110

Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APM110

Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APM110
Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APM110
Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APM110
Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APM110
525.000 VND
  • Thương hiệu: APTEK
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bước sóng phát Tx: 850 nm.
  • Bước sóng thu Rx: 850 nm.
  • Loại tín hiệu: Multi-Mode.
  • Bảo hành: 12 tháng

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APM110

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi quang điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.

Cám ơn quý khách hàng đã xem sản phẩm.

Xem thêm

Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APM110

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện APTEK APM110
Gửi ảnh chụp thực tế
0 ký tự (tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào

    Thông số kỹ thuật

    • Thương hiệu: APTEK
    • Bảo hành: 12 tháng
    • Tình trạng: Mới 100%
    • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps.
    • Chuẩn tương thích: IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-T, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-FX.
    • Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
    • Ngõ giao tiếp mạng: RJ-45.
    • Bước sóng phát Tx: 850 nm.
    • Bước sóng thu Rx: 850 nm.
    • Loại tín hiệu: Multi-Mode.
    • Khoảng cách truyền dữ liệu: 550 mét.
    • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
    • Tích hợp bộ nhớ dữ liệu: 512 Kb.
    • Nguồn điện: 220VAC/DC +5V.
    • Nhiệt độ hoạt động: 0℃ ~ +55℃
    • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 90%.