Trang chủ Sản phẩm Thiết bị mạng Media Converter Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20

Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20

Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20
Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20
Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20
Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20
Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20
Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20
525.000 VND
  • Thương hiệu: APTEK
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps.
  • Bước sóng phát Tx: 1310 nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310 nm.
  • Bảo hành: 12 tháng

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi quang điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.

 

Cám ơn quý khách hàng đã xem sản phẩm.

Xem thêm

Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20
Gửi ảnh chụp thực tế
0 ký tự (tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào

    Thông số kỹ thuật

    • Thương hiệu: APTEK
    • Bảo hành: 12 tháng
    • Tình trạng: Mới 100%
    • Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps.
    • Bước sóng phát Tx: 1310 nm.
    • Bước sóng thu Rx: 1310 nm.
    • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
    • Loại tín hiệu: Single-Mode.
    • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.